


JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA CHALINZE

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaj)

Unapoyibu tafadhali taja

Kumb Na HWC/M 13/4/46 25/06/2025

MKURUGENZI MTENDAJI
TAN TRADE

S L P 5402

DAR ES SALAAM-TANZANIA.

YAH:OMBI LA KUPATIWA BANDA KWA AJILI YA KUSHIRIKI MAONESHO YA 49
YA KIMATAIFA.
Husika na somo tajwa hapo juu,

2 Halmashaun ya Wilaya ya Chalinze iliyopo Mkoa wa Pwani inathibrtisha ushiriki
katika maonesho ya 49 ya kimataifa.

3 Tunawasilisha ombi la kuruhusiwa kufanya malipo ya ushinki mara tu mfumo
utakaporuhusu malipo kwani kwa sasa malipo hayajaruhusiwa tunaahidi kufanya malipo
pindi tu mfumo utakaporuhusu malipo kabla ya maonesho kuisha.

4 Kwa barua hii tunaomba ofisi yako iridhie ombi la kupatiwa mabanda matatu( 3]
kwa ajili ya Wajasiliamali/Wanufaika wa mikopo ya 10% ya Halmashaun i waweze
kushiriki kuonesha/kutangaza bidhaa zao kwa ajili ya kujifunza zaidi na kupata masoxo
zaidi kwa bidhaa wanazozalisha.
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KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
CHALINZE.

S.LP 65, CHALINZE 114 Barabara ya Morogoro, 61315 Chalinze Pwani . Simu: +023 32935403,
Nukushi: 023 32935402, Barua pepe: dedchalinze@pwanl.go.lz Tovuti: www.chalinzedc.no t2
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